Skip to content

Starfsfólk

Hjá BHM starfa sérfræðingar, ráðgjafar og þjónustufulltrúar með fjölbreyttan bakgrunn og reynslu.
Andri Valur Ívarsson

andri@bhm.is

Andri Valur Ívarsson

Lögmaður

birgitta@bhm.is

Birgitta Róbertsdóttir

Gjaldkeri og innheimta iðgjalda

dagny@bhm.is

Dagný Björk Erlendsdóttir

Ráðgjafi sjóða

elisa@bhm.is

Elísa Jóhannsdóttir

Fræðslu- og jafnréttisfulltrúi

fridrik@bhm.is

Friðrik Jónsson

Formaður BHM

gissur@bhm.is

Gissur Kolbeinsson

Framkvæmdastjóri BHM

gudny@bhm.is

Guðný Júlía Gústafsdóttir

Ráðgjafi VIRK

gudfinna@bhm.is

Guðfinna Alda Ólafsdóttir

Ráðgjafi VIRK

gudleif@bhm.is

Guðleif Birna Leifsdóttir

Ráðgjafi VIRK

briet@bhm.is

Guðrún Bríet Gunnarsdóttir

Viðurkenndur bókari

helgi@bhm.is

Helgi Dan Stefánsson

Teymisstjóri þjónustuvers

helgij@bhm.is

Helgi Júlíus Sævarsson

Ráðgjafi sjóða

ingunn@bhm.is

Ingunn Þorsteinsdóttir

Ráðgjafi sjóða

ingvar@bhm.is

Ingvar Sverrisson

Sérfræðingur í kjara- og réttindamálum

Jóna Jónsdóttir

jona@bhm.is

Jóna Jónsdóttir

Móttökufulltrúi

karitas@bhm.is

Karitas Marý Bjarnadóttir

Ráðgjafi sjóða

kolbrun@bhm.is

Kolbrún Halldórsdóttir

Varaformaður

kristbjörgl@bhm.is

Kristbjörg Leifsdóttir

Ráðgjafi VIRK

vilhjalmur@bhm.is

Vilhjálmur Hilmarsson

Hagfræðingur

willard@bhm.is

Willard Nökkvi Ingason

Sérfræðingur í fjármálum og rekstri

thorathors@bhm.is

Þóra Kristín Þórsdóttir

Sérfræðingur í greiningum

thora@bhm.is

Þóra Þorgeirsdóttir

Ráðgjafi VIRK

thorhildur@bhm.is

Þórhildur Þorkelsdóttir

Kynningarstjóri

Elín Hallsteinsdóttir

(Í leyfi)